G31767
G31767 của Gol Transportes Aéreos là số hiệu nối nhiều chặng, bay 4 đường bay, nhiều nhất là Val de Cães – Brasília. Trong 795 lượt khởi hành đã ghi nhận từ tháng 10/2024 đến tháng 7/2026, 92,0% cất cánh đúng giờ, theo Cục Hàng không Brazil (ANAC).
- Khởi hành đúng giờ92,0%trên 795 chuyến
- Chậm trung bình3,0 phút
- Tháng 7/202631▼ 46,6%so với tháng 7/2025
- Bị huỷ0,5%
- Các chặng mang số hiệu này4
Lượt khởi hành ghi nhận theo tháng
Gộp mọi chặng mang số hiệu này; xem bảng chặng.
Tháng không có số liệu để trống.
Các kỳ gần nhất16 kỳ
| Kỳ | Chuyến khởi hành 2025 | Chuyến khởi hành 2026 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | 60 | – | – |
| Tháng 2 | 53 | – | – |
| Tháng 3 | 56 | 15 | ▼ 73,2% |
| Tháng 4 | 60 | 26 | ▼ 56,7% |
| Tháng 5 | 62 | 26 | ▼ 58,1% |
| Tháng 6 | 60 | 26 | ▼ 56,7% |
| Tháng 7 | 58 | 31 | ▼ 46,6% |
| Tháng 8 | 53 | – | – |
| Tháng 9 | 20 | – | – |
| Tháng 10 | 7 | – | đang tích luỹ |
| Tháng 11 | 44 | – | – |
| Tháng 12 | – | – | – |
theo Cục Hàng không Brazil (ANAC) · tháng 10/2024 → tháng 7/2026
Tỷ lệ đúng giờ theo tháng
Tháng không có số liệu để trống.
Đúng giờ = khởi hành trễ không quá 15 phút. Chỉ tính chuyến không huỷ có ghi nhận độ trễ.
Các kỳ gần nhất16 kỳ
| Kỳ | Đúng giờ 2025 | Đúng giờ 2026 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | 95,0% | – | – |
| Tháng 2 | 84,6% | – | – |
| Tháng 3 | 92,9% | 93,3% | ▲ 0,5% |
| Tháng 4 | 93,3% | 84,6% | ▼ 9,3% |
| Tháng 5 | 93,3% | 96,2% | ▲ 3,0% |
| Tháng 6 | 90,0% | 88,5% | ▼ 1,7% |
| Tháng 7 | 96,5% | 90,3% | ▼ 6,4% |
| Tháng 8 | 94,3% | – | – |
| Tháng 9 | 100,0% | – | – |
| Tháng 10 | 100,0% | – | đang tích luỹ |
| Tháng 11 | 95,5% | – | – |
| Tháng 12 | – | – | – |
theo Cục Hàng không Brazil (ANAC) · tháng 10/2024 → tháng 7/2026
Độ trễ khởi hành trung bình theo tháng
Tháng không có số liệu để trống.
theo Cục Hàng không Brazil (ANAC) · tháng 10/2024 → tháng 7/2026
Lượt khởi hành bị huỷ theo tháng
Tháng không có số liệu để trống.
Các kỳ gần nhất16 kỳ
| Kỳ | Bị huỷ 2025 | Bị huỷ 2026 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | 0 | – | – |
| Tháng 2 | 1 | – | – |
| Tháng 3 | 0 | 0 | – |
| Tháng 4 | 0 | 0 | – |
| Tháng 5 | 2 | 0 | ▼ 100,0% |
| Tháng 6 | 0 | 0 | – |
| Tháng 7 | 1 | 0 | ▼ 100,0% |
| Tháng 8 | 0 | – | – |
| Tháng 9 | 0 | – | – |
| Tháng 10 | 0 | – | đang tích luỹ |
| Tháng 11 | 0 | – | – |
| Tháng 12 | – | – | – |
theo Cục Hàng không Brazil (ANAC) · tháng 10/2024 → tháng 7/2026
Đây là thống kê các chuyến ĐÃ BAY, không phải dự báo cho chuyến của bạn.
Nhiều chặng: số đầu trang là trung bình mọi chặng. Xem bảng chặng.
Tỷ trọng chuyến huỷ
- Không huỷ 99,5% 791
- Bị huỷ 0,5% 4
Tỷ trọng trên mọi chuyến ghi nhận trong giai đoạn, gồm mọi chặng. · 12/10/2024 → 31/7/2026
Đúng giờ theo từng chặng
Khởi hành trễ không quá 15 phút; số nhỏ = số lượt khởi hành ghi nhận.
Các chặng mang số hiệu này
4| Đường bay | Khoảng cách (km) | Trễ TB | Đúng giờ | Chuyến khởi hành |
|---|---|---|---|---|
| BEL BSB Sân bay quốc tế Val de Cães – Sân bay quốc tế Brasília | 1.612 | 5,5 phút | 89,8% | 364 |
| STM BEL Sân bay quốc tế Santarém - Maestro Wilson Fonseca – Sân bay quốc tế Val de Cães | 712 | -1,3 phút | 95,1% | 269 |
| CNF BSB Sân bay quốc tế Tancredo Neves – Sân bay quốc tế Brasília | 592 | 2,9 phút | 90,2% | 112 |
| MCP BEL Sân bay quốc tế Macapá – Sân bay quốc tế Val de Cães | 330 | 8,6 phút | 96,0% | 50 |
Số liệu từng tháng
| Kỳ | Chuyến khởi hành | Có ghi nhận độ trễ khởi hành | Đúng giờ | Bị huỷ |
|---|---|---|---|---|
| tháng 10/2024 | 27 | 27 | 88,9% | 0 |
| tháng 11/2024 | 54 | 54 | 88,9% | 0 |
| tháng 12/2024 | 57 | 57 | 89,5% | 0 |
| tháng 1/2025 | 60 | 60 | 95,0% | 0 |
| tháng 2/2025 | 53 | 52 | 84,6% | 1 |
| tháng 3/2025 | 56 | 56 | 92,9% | 0 |
| tháng 4/2025 | 60 | 60 | 93,3% | 0 |
| tháng 5/2025 | 62 | 60 | 93,3% | 2 |
| tháng 6/2025 | 60 | 60 | 90,0% | 0 |
| tháng 7/2025 | 58 | 57 | 96,5% | 1 |
| tháng 8/2025 | 53 | 53 | 94,3% | 0 |
| tháng 9/2025 | 20 | 20 | 100,0% | 0 |
| tháng 10/2025 | 7 | 7 | 100,0% | 0 |
| tháng 11/2025 | 44 | 44 | 95,5% | 0 |
| tháng 3/2026 | 15 | 15 | 93,3% | 0 |
| tháng 4/2026 | 26 | 26 | 84,6% | 0 |
| tháng 5/2026 | 26 | 26 | 96,2% | 0 |
| tháng 6/2026 | 26 | 26 | 88,5% | 0 |
| tháng 7/2026 | 31 | 31 | 90,3% | 0 |