G39627
G39627 của Gol Transportes Aéreos bay Zumbi dos Palmares – São Paulo. Trong 392 lượt khởi hành đã ghi nhận từ tháng 10/2024 đến tháng 7/2026, 97,1% cất cánh đúng giờ, theo Cục Hàng không Brazil (ANAC).
- Khởi hành đúng giờ97,1%trên 392 chuyến
- Chậm trung bình-1,8 phút
- Tháng 7/202619▼ 13,6%so với tháng 7/2025
- Bị huỷ3,6%
Lượt khởi hành ghi nhận theo tháng
Tháng không có số liệu để trống.
Các kỳ gần nhất19 kỳ
| Kỳ | Chuyến khởi hành 2025 | Chuyến khởi hành 2026 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | 21 | 20 | ▼ 4,8% |
| Tháng 2 | 20 | 18 | ▼ 10,0% |
| Tháng 3 | 19 | 22 | ▲ 15,8% |
| Tháng 4 | 20 | 21 | ▲ 5,0% |
| Tháng 5 | 21 | 21 | 0,0% |
| Tháng 6 | 20 | 19 | ▼ 5,0% |
| Tháng 7 | 22 | 19 | ▼ 13,6% |
| Tháng 8 | 22 | – | – |
| Tháng 9 | 19 | – | – |
| Tháng 10 | 21 | – | đang tích luỹ |
| Tháng 11 | 21 | – | – |
| Tháng 12 | 16 | – | – |
| Luỹ kế cùng kỳ (T1–T7) | 143 | 140 | ▼ 2,1% |
theo Cục Hàng không Brazil (ANAC) · tháng 10/2024 → tháng 7/2026
Tỷ lệ đúng giờ theo tháng
Tháng không có số liệu để trống.
Đúng giờ = khởi hành trễ không quá 15 phút. Chỉ tính chuyến không huỷ có ghi nhận độ trễ.
Các kỳ gần nhất19 kỳ
| Kỳ | Đúng giờ 2025 | Đúng giờ 2026 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | 95,2% | 100,0% | ▲ 5,0% |
| Tháng 2 | 100,0% | 94,4% | ▼ 5,6% |
| Tháng 3 | 100,0% | 100,0% | 0,0% |
| Tháng 4 | 95,0% | 100,0% | ▲ 5,3% |
| Tháng 5 | 95,2% | 95,2% | 0,0% |
| Tháng 6 | 100,0% | 94,7% | ▼ 5,3% |
| Tháng 7 | 100,0% | 100,0% | 0,0% |
| Tháng 8 | 90,9% | – | – |
| Tháng 9 | 100,0% | – | – |
| Tháng 10 | 95,0% | – | đang tích luỹ |
| Tháng 11 | 95,2% | – | – |
| Tháng 12 | 93,8% | – | – |
| Trung bình cùng kỳ (T1–T7) | 97,9% | 97,8% | ▼ 0,2% |
theo Cục Hàng không Brazil (ANAC) · tháng 10/2024 → tháng 7/2026
Độ trễ khởi hành trung bình theo tháng
Tháng không có số liệu để trống.
theo Cục Hàng không Brazil (ANAC) · tháng 10/2024 → tháng 7/2026
Lượt khởi hành bị huỷ theo tháng
Tháng không có số liệu để trống.
Các kỳ gần nhất19 kỳ
| Kỳ | Bị huỷ 2025 | Bị huỷ 2026 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | 0 | 1 | – |
| Tháng 2 | 0 | 0 | – |
| Tháng 3 | 0 | 0 | – |
| Tháng 4 | 0 | 0 | – |
| Tháng 5 | 0 | 0 | – |
| Tháng 6 | 7 | 0 | ▼ 100,0% |
| Tháng 7 | 4 | 1 | ▼ 75,0% |
| Tháng 8 | 0 | – | – |
| Tháng 9 | 0 | – | – |
| Tháng 10 | 1 | – | đang tích luỹ |
| Tháng 11 | 0 | – | – |
| Tháng 12 | 0 | – | – |
| Luỹ kế cùng kỳ (T1–T7) | 11 | 2 | ▼ 81,8% |
theo Cục Hàng không Brazil (ANAC) · tháng 10/2024 → tháng 7/2026
Đây là thống kê các chuyến ĐÃ BAY, không phải dự báo cho chuyến của bạn.
Tỷ trọng chuyến huỷ
- Không huỷ 96,4% 378
- Bị huỷ 3,6% 14
Tỷ trọng trên mọi chuyến ghi nhận trong giai đoạn, gồm mọi chặng. · 13/10/2024 → 31/7/2026
Các chặng mang số hiệu này
1| Đường bay | Khoảng cách (km) | Trễ TB | Đúng giờ | Chuyến khởi hành |
|---|---|---|---|---|
| MCZ GRU Sân bay quốc tế Zumbi dos Palmares – Sân bay quốc tế São Paulo-Guarulhos | 1.919 | -1,8 phút | 97,1% | 392 |
Số liệu từng tháng
| Kỳ | Chuyến khởi hành | Có ghi nhận độ trễ khởi hành | Đúng giờ | Bị huỷ |
|---|---|---|---|---|
| tháng 10/2024 | 10 | 10 | 100,0% | 0 |
| tháng 1/2025 | 21 | 21 | 95,2% | 0 |
| tháng 2/2025 | 20 | 20 | 100,0% | 0 |
| tháng 3/2025 | 19 | 19 | 100,0% | 0 |
| tháng 4/2025 | 20 | 20 | 95,0% | 0 |
| tháng 5/2025 | 21 | 21 | 95,2% | 0 |
| tháng 6/2025 | 20 | 13 | 100,0% | 7 |
| tháng 7/2025 | 22 | 18 | 100,0% | 4 |
| tháng 8/2025 | 22 | 22 | 90,9% | 0 |
| tháng 9/2025 | 19 | 19 | 100,0% | 0 |
| tháng 10/2025 | 21 | 20 | 95,0% | 1 |
| tháng 11/2025 | 21 | 21 | 95,2% | 0 |
| tháng 12/2025 | 16 | 16 | 93,8% | 0 |
| tháng 1/2026 | 20 | 19 | 100,0% | 1 |
| tháng 2/2026 | 18 | 18 | 94,4% | 0 |
| tháng 3/2026 | 22 | 22 | 100,0% | 0 |
| tháng 4/2026 | 21 | 21 | 100,0% | 0 |
| tháng 5/2026 | 21 | 21 | 95,2% | 0 |
| tháng 6/2026 | 19 | 19 | 94,7% | 0 |
| tháng 7/2026 | 19 | 18 | 100,0% | 1 |