Antalya (AYT) – Traian Vuia (TSR)
Tháng 12/2024 có 135 lượt khách bay giữa Antalya và Traian Vuia, tính cả hai chiều, trên 2 chuyến bay, theo Eurostat.
Hành khách theo tháng
Toàn vẹn dữ liệu
Các kỳ gần nhất17 kỳ
| Kỳ | Lượt khách 2023 | Lượt khách 2024 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | – | 99 | – |
| Tháng 2 | – | – | – |
| Tháng 3 | – | – | – |
| Tháng 4 | 443 | 177 | ▼ 60,0% |
| Tháng 5 | 920 | 1.674 | ▲ 82,0% |
| Tháng 6 | 12.317 | 11.236 | ▼ 8,8% |
| Tháng 7 | 14.104 | 15.158 | ▲ 7,5% |
| Tháng 8 | 15.294 | 17.985 | ▲ 17,6% |
| Tháng 9 | 12.185 | 12.317 | ▲ 1,1% |
| Tháng 10 | 358 | 341 | ▼ 4,7% |
| Tháng 11 | – | – | – |
| Tháng 12 | 99 | 135 | ▲ 36,4% |
Chuyến chở khách theo tháng
Toàn vẹn dữ liệu
Chỉ tính chuyến chở khách thương mại, không tính chuyến hàng hoá. Cộng cả hai chiều.
Các kỳ gần nhất17 kỳ
| Kỳ | Chuyến bay khai thác 2023 | Chuyến bay khai thác 2024 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | – | 1 | – |
| Tháng 2 | – | – | – |
| Tháng 3 | – | – | – |
| Tháng 4 | 5 | 1 | ▼ 80,0% |
| Tháng 5 | 6 | 13 | ▲ 116,7% |
| Tháng 6 | 77 | 77 | 0,0% |
| Tháng 7 | 89 | 98 | ▲ 10,1% |
| Tháng 8 | 84 | 100 | ▲ 19,0% |
| Tháng 9 | 70 | 74 | ▲ 5,7% |
| Tháng 10 | 2 | 2 | 0,0% |
| Tháng 11 | – | – | – |
| Tháng 12 | 1 | 2 | ▲ 100,0% |
Ghế cung ứng theo tháng
Toàn vẹn dữ liệu
Các kỳ gần nhất17 kỳ
| Kỳ | Ghế cung ứng 2023 | Ghế cung ứng 2024 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | – | 99 | – |
| Tháng 2 | – | – | – |
| Tháng 3 | – | – | – |
| Tháng 4 | 443 | 177 | ▼ 60,0% |
| Tháng 5 | 920 | 2.490 | ▲ 170,7% |
| Tháng 6 | 12.317 | 14.542 | ▲ 18,1% |
| Tháng 7 | 14.104 | 20.756 | ▲ 47,2% |
| Tháng 8 | 15.294 | 17.985 | ▲ 17,6% |
| Tháng 9 | 15.878 | 12.317 | ▼ 22,4% |
| Tháng 10 | 358 | 341 | ▼ 4,7% |
| Tháng 11 | – | – | – |
| Tháng 12 | 173 | 135 | ▼ 22,0% |
Hệ số tải (tự tính)
Toàn vẹn dữ liệu
Do chúng tôi tự tính: hành khách ÷ ghế cung ứng, hai số cùng một nguồn và đều có trên trang này.
Các kỳ gần nhất17 kỳ
| Kỳ | Hệ số tải 2023 | Hệ số tải 2024 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | – | 100,0% | – |
| Tháng 2 | – | – | – |
| Tháng 3 | – | – | – |
| Tháng 4 | 100,0% | 100,0% | 0,0% |
| Tháng 5 | 100,0% | 67,2% | ▼ 32,8% |
| Tháng 6 | 100,0% | 77,3% | ▼ 22,7% |
| Tháng 7 | 100,0% | 73,0% | ▼ 27,0% |
| Tháng 8 | 100,0% | 100,0% | 0,0% |
| Tháng 9 | 76,7% | 100,0% | ▲ 30,4% |
| Tháng 10 | 100,0% | 100,0% | 0,0% |
| Tháng 11 | – | – | – |
| Tháng 12 | 57,2% | 100,0% | ▲ 74,8% |
Tổng hai chiều theo tháng, do Eurostat công bố. Tháng mới nhất hiện có: tháng 12/2024. Eurostat công bố số liệu theo tuyến khoảng hai năm sau khi tháng kết thúc, nên các tháng gần đây chưa có.