Pantnagar (PGH)
Sân bay Pantnagar phục vụ 5.192 lượt khách trong tháng 8/2026, tăng 44,1% so với cùng kỳ năm trước, theo Cơ quan Quản lý Cảng hàng không Ấn Độ (AAI).
Chính thức · tháng 8/2026 theo Cơ quan Quản lý Cảng hàng không Ấn Độ (AAI) Đếm đủ · nội địa + quốc tế
Chuyến bay (đi + đến) theo tháng
Toàn vẹn dữ liệu
Các kỳ gần nhất20 kỳ
| Kỳ | Chuyến bay (đi + đến) 2025 | Chuyến bay (đi + đến) 2026 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | 132 | 68 | ▼ 48,5% |
| Tháng 2 | 128 | 104 | ▼ 18,8% |
| Tháng 3 | 148 | 124 | ▼ 16,2% |
| Tháng 4 | 146 | 124 | ▼ 15,1% |
| Tháng 5 | 166 | 200 | ▲ 20,5% |
| Tháng 6 | 116 | 166 | ▲ 43,1% |
| Tháng 7 | 92 | 134 | ▲ 45,7% |
| Tháng 8 | 84 | 126 | ▲ 50,0% |
| Tháng 9 | 100 | – | – |
| Tháng 10 | 120 | – | đang tích luỹ |
| Tháng 11 | 108 | – | – |
| Tháng 12 | 72 | – | – |
| Luỹ kế cùng kỳ (T1–T8) | 1.012 | 1.046 | ▲ 3,4% |
Lượt khách theo tháng
Toàn vẹn dữ liệu
Các kỳ gần nhất20 kỳ
| Kỳ | Lượt khách 2025 | Lượt khách 2026 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | 7.090 | 4.399 | ▼ 38,0% |
| Tháng 2 | 7.561 | 7.210 | ▼ 4,6% |
| Tháng 3 | 8.109 | 8.791 | ▲ 8,4% |
| Tháng 4 | 7.151 | 7.100 | ▼ 0,7% |
| Tháng 5 | 7.607 | 8.119 | ▲ 6,7% |
| Tháng 6 | 5.632 | 7.784 | ▲ 38,2% |
| Tháng 7 | 3.727 | 4.293 | ▲ 15,2% |
| Tháng 8 | 3.602 | 5.192 | ▲ 44,1% |
| Tháng 9 | 4.814 | – | – |
| Tháng 10 | 7.178 | – | đang tích luỹ |
| Tháng 11 | 7.566 | – | – |
| Tháng 12 | 3.979 | – | – |
| Luỹ kế cùng kỳ (T1–T8) | 50.479 | 52.888 | ▲ 4,8% |
Mùa vụ · chuyến bay (đi + đến) theo tháng
| Năm | T1 | T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | T8 | T9 | T10 | T11 | T12 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2024 | 2 | 160 | 198 | 167 | 218 | 236 | 208 | 224 | 207 | 174 | 152 | 166 |
| 2025 | 132 | 128 | 148 | 146 | 166 | 116 | 92 | 84 | 100 | 120 | 108 | 72 |
| 2026 | 68 | 104 | 124 | 124 | 200 | 166 | 134 | 126 |
Độ dài chuỗi 10 năm từ năm 2016