High Level (YOJ)
Sân bay High Level có 1.478 chuyến bay đi và đến trong tháng 7/2026, giảm 18,0% so với cùng kỳ năm trước, theo Cơ quan Thống kê Canada (StatCan). Luỹ kế từ đầu năm: 4.335 chuyến bay đi và đến (1–7/2026), giảm 23,6% so với cùng kỳ năm trước.
Chuyến bay (đi + đến) theo tháng
Toàn vẹn dữ liệu
Các kỳ gần nhất19 kỳ
| Kỳ | Chuyến bay (đi + đến) 2025 | Chuyến bay (đi + đến) 2026 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | 206 | 211 | ▲ 2,4% |
| Tháng 2 | 231 | 195 | ▼ 15,6% |
| Tháng 3 | 196 | 219 | ▲ 11,7% |
| Tháng 4 | 497 | 406 | ▼ 18,3% |
| Tháng 5 | 959 | 625 | ▼ 34,8% |
| Tháng 6 | 1.782 | 1.201 | ▼ 32,6% |
| Tháng 7 | 1.803 | 1.478 | ▼ 18,0% |
| Tháng 8 | 1.278 | – | – |
| Tháng 9 | 825 | – | – |
| Tháng 10 | 473 | – | đang tích luỹ |
| Tháng 11 | 331 | – | – |
| Tháng 12 | 209 | – | – |
| Luỹ kế cùng kỳ (T1–T7) | 5.674 | 4.335 | ▼ 23,6% |
Lượt khách theo năm
Chuỗi dừng ở năm 2023.
Toàn vẹn dữ liệu
Chuỗi còn ngắn — Sân bay High Level mới có 1 năm. Đủ để thấy mức hiện tại, chưa đủ để đọc xu hướng.
Mùa vụ · chuyến bay (đi + đến) theo tháng
| Năm | T1 | T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | T8 | T9 | T10 | T11 | T12 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2024 | 355 | 337 | 471 | 562 | 1.022 | 1.283 | 2.989 | 1.947 | 1.381 | 590 | 328 | 269 |
| 2025 | 206 | 231 | 196 | 497 | 959 | 1.782 | 1.803 | 1.278 | 825 | 473 | 331 | 209 |
| 2026 | 211 | 195 | 219 | 406 | 625 | 1.201 | 1.478 |
Độ dài chuỗi 7 năm từ năm 2019