Bhavnagar (BHU)
Sân bay Bhavnagar phục vụ 4.724 lượt khách trong tháng 8/2026, tăng 913,7% so với cùng kỳ năm trước, theo Cơ quan Quản lý Cảng hàng không Ấn Độ (AAI).
Chính thức · tháng 8/2026 theo Cơ quan Quản lý Cảng hàng không Ấn Độ (AAI) Đếm đủ · nội địa + quốc tế
Chuyến bay (đi + đến) theo tháng
Toàn vẹn dữ liệu
Các kỳ gần nhất20 kỳ
| Kỳ | Chuyến bay (đi + đến) 2025 | Chuyến bay (đi + đến) 2026 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | 194 | 48 | ▼ 75,3% |
| Tháng 2 | 176 | 32 | ▼ 81,8% |
| Tháng 3 | 175 | 84 | ▼ 52,0% |
| Tháng 4 | 184 | 198 | ▲ 7,6% |
| Tháng 5 | 156 | 196 | ▲ 25,6% |
| Tháng 6 | 158 | 161 | ▲ 1,9% |
| Tháng 7 | 78 | 148 | ▲ 89,7% |
| Tháng 8 | 95 | 160 | ▲ 68,4% |
| Tháng 9 | 70 | – | – |
| Tháng 10 | 86 | – | đang tích luỹ |
| Tháng 11 | 94 | – | – |
| Tháng 12 | 78 | – | – |
| Luỹ kế cùng kỳ (T1–T8) | 1.216 | 1.027 | ▼ 15,5% |
Lượt khách theo tháng
Toàn vẹn dữ liệu
Các kỳ gần nhất20 kỳ
| Kỳ | Lượt khách 2025 | Lượt khách 2026 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | 7.774 | 110 | ▼ 98,6% |
| Tháng 2 | 6.306 | 141 | ▼ 97,8% |
| Tháng 3 | 6.788 | 808 | ▼ 88,1% |
| Tháng 4 | 7.082 | 9.580 | ▲ 35,3% |
| Tháng 5 | 5.501 | 5.348 | ▼ 2,8% |
| Tháng 6 | 4.022 | 4.660 | ▲ 15,9% |
| Tháng 7 | 372 | 4.567 | ▲ 1.127,7% |
| Tháng 8 | 466 | 4.724 | ▲ 913,7% |
| Tháng 9 | 319 | – | – |
| Tháng 10 | 440 | – | đang tích luỹ |
| Tháng 11 | 416 | – | – |
| Tháng 12 | 461 | – | – |
| Luỹ kế cùng kỳ (T1–T8) | 38.311 | 29.938 | ▼ 21,9% |
Mùa vụ · chuyến bay (đi + đến) theo tháng
| Năm | T1 | T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | T8 | T9 | T10 | T11 | T12 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2024 | 228 | 174 | 190 | 180 | 180 | 114 | 162 | 178 | 146 | 160 | 164 | 166 |
| 2025 | 194 | 176 | 175 | 184 | 156 | 158 | 78 | 95 | 70 | 86 | 94 | 78 |
| 2026 | 48 | 32 | 84 | 198 | 196 | 161 | 148 | 160 |
Độ dài chuỗi 10 năm từ năm 2016