Antalya (AYT) – Craiova (CRA)
Tháng 12/2024 có 285 lượt khách bay giữa Antalya và Craiova, tính cả hai chiều, trên 2 chuyến bay, theo Eurostat.
Hành khách theo tháng
Toàn vẹn dữ liệu
Các kỳ gần nhất12 kỳ
| Kỳ | Lượt khách 2023 | Lượt khách 2024 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | 233 | 286 | ▲ 22,7% |
| Tháng 2 | – | – | – |
| Tháng 3 | – | – | – |
| Tháng 4 | – | – | – |
| Tháng 5 | – | – | – |
| Tháng 6 | 4.362 | 4.449 | ▲ 2,0% |
| Tháng 7 | 5.619 | 7.702 | ▲ 37,1% |
| Tháng 8 | 6.805 | 7.924 | ▲ 16,4% |
| Tháng 9 | 2.336 | 2.876 | ▲ 23,1% |
| Tháng 10 | – | – | – |
| Tháng 11 | – | – | – |
| Tháng 12 | 186 | 285 | ▲ 53,2% |
Chuyến chở khách theo tháng
Toàn vẹn dữ liệu
Chỉ tính chuyến chở khách thương mại, không tính chuyến hàng hoá. Cộng cả hai chiều.
Các kỳ gần nhất12 kỳ
| Kỳ | Chuyến bay khai thác 2023 | Chuyến bay khai thác 2024 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | 4 | 3 | ▼ 25,0% |
| Tháng 2 | – | – | – |
| Tháng 3 | – | – | – |
| Tháng 4 | – | – | – |
| Tháng 5 | – | – | – |
| Tháng 6 | 31 | 37 | ▲ 19,4% |
| Tháng 7 | 32 | 44 | ▲ 37,5% |
| Tháng 8 | 38 | 46 | ▲ 21,1% |
| Tháng 9 | 22 | 26 | ▲ 18,2% |
| Tháng 10 | – | – | – |
| Tháng 11 | – | – | – |
| Tháng 12 | 1 | 2 | ▲ 100,0% |
Ghế cung ứng theo tháng
Toàn vẹn dữ liệu
Các kỳ gần nhất12 kỳ
| Kỳ | Ghế cung ứng 2023 | Ghế cung ứng 2024 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | 385 | 286 | ▼ 25,7% |
| Tháng 2 | – | – | – |
| Tháng 3 | – | – | – |
| Tháng 4 | – | – | – |
| Tháng 5 | – | – | – |
| Tháng 6 | 4.362 | 6.532 | ▲ 49,7% |
| Tháng 7 | 5.619 | 8.800 | ▲ 56,6% |
| Tháng 8 | 6.805 | 7.924 | ▲ 16,4% |
| Tháng 9 | 5.008 | 2.876 | ▼ 42,6% |
| Tháng 10 | – | – | – |
| Tháng 11 | – | – | – |
| Tháng 12 | 186 | 570 | ▲ 206,5% |
Hệ số tải (tự tính)
Toàn vẹn dữ liệu
Do chúng tôi tự tính: hành khách ÷ ghế cung ứng, hai số cùng một nguồn và đều có trên trang này.
Các kỳ gần nhất12 kỳ
| Kỳ | Hệ số tải 2023 | Hệ số tải 2024 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | 60,5% | 100,0% | ▲ 65,3% |
| Tháng 2 | – | – | – |
| Tháng 3 | – | – | – |
| Tháng 4 | – | – | – |
| Tháng 5 | – | – | – |
| Tháng 6 | 100,0% | 68,1% | ▼ 31,9% |
| Tháng 7 | 100,0% | 87,5% | ▼ 12,5% |
| Tháng 8 | 100,0% | 100,0% | 0,0% |
| Tháng 9 | 46,6% | 100,0% | ▲ 114,6% |
| Tháng 10 | – | – | – |
| Tháng 11 | – | – | – |
| Tháng 12 | 100,0% | 50,0% | ▼ 50,0% |
Tổng hai chiều theo tháng, do Eurostat công bố. Tháng mới nhất hiện có: tháng 12/2024. Eurostat công bố số liệu theo tuyến khoảng hai năm sau khi tháng kết thúc, nên các tháng gần đây chưa có.