2F5338
2F5338 của Azul Conecta bay Paragominas – Val de Cães. Trong 119 lượt khởi hành đã ghi nhận từ tháng 10/2024 đến tháng 12/2025, 89,5% cất cánh đúng giờ, theo Cục Hàng không Brazil (ANAC).
- Khởi hành đúng giờ89,5%trên 119 chuyến
- Chậm trung bình-1,3 phút
- Tháng 12/20252▼ 77,8%so với tháng 12/2024
- Bị huỷ11,8%
Lượt khởi hành ghi nhận theo tháng
Các kỳ gần nhất15 kỳ
| Kỳ | Chuyến khởi hành 2024 | Chuyến khởi hành 2025 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | – | 9 | – |
| Tháng 2 | – | 8 | – |
| Tháng 3 | – | 8 | – |
| Tháng 4 | – | 9 | – |
| Tháng 5 | – | 9 | – |
| Tháng 6 | – | 8 | – |
| Tháng 7 | – | 10 | – |
| Tháng 8 | – | 8 | – |
| Tháng 9 | – | 9 | – |
| Tháng 10 | 6 | 9 | ▲ 50,0% |
| Tháng 11 | 8 | 7 | ▼ 12,5% |
| Tháng 12 | 9 | 2 | ▼ 77,8% |
theo Cục Hàng không Brazil (ANAC) · tháng 10/2024 → tháng 12/2025
Tỷ lệ đúng giờ theo tháng
Đúng giờ = khởi hành trễ không quá 15 phút. Chỉ tính chuyến không huỷ có ghi nhận độ trễ.
Các kỳ gần nhất15 kỳ
| Kỳ | Đúng giờ 2024 | Đúng giờ 2025 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | – | 37,5% | – |
| Tháng 2 | – | 85,7% | – |
| Tháng 3 | – | 75,0% | – |
| Tháng 4 | – | 100,0% | – |
| Tháng 5 | – | 100,0% | – |
| Tháng 6 | – | 83,3% | – |
| Tháng 7 | – | 90,0% | – |
| Tháng 8 | – | 100,0% | – |
| Tháng 9 | – | 100,0% | – |
| Tháng 10 | 100,0% | 100,0% | 0,0% |
| Tháng 11 | 100,0% | 100,0% | 0,0% |
| Tháng 12 | 77,8% | 100,0% | ▲ 28,6% |
theo Cục Hàng không Brazil (ANAC) · tháng 10/2024 → tháng 12/2025
Độ trễ khởi hành trung bình theo tháng
theo Cục Hàng không Brazil (ANAC) · tháng 10/2024 → tháng 12/2025
Lượt khởi hành bị huỷ theo tháng
Các kỳ gần nhất15 kỳ
| Kỳ | Bị huỷ 2024 | Bị huỷ 2025 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | – | 1 | – |
| Tháng 2 | – | 1 | – |
| Tháng 3 | – | 4 | – |
| Tháng 4 | – | 2 | – |
| Tháng 5 | – | 2 | – |
| Tháng 6 | – | 2 | – |
| Tháng 7 | – | 0 | – |
| Tháng 8 | – | 0 | – |
| Tháng 9 | – | 0 | – |
| Tháng 10 | 1 | 0 | ▼ 100,0% |
| Tháng 11 | 0 | 1 | – |
| Tháng 12 | 0 | 0 | – |
theo Cục Hàng không Brazil (ANAC) · tháng 10/2024 → tháng 12/2025
Đây là thống kê các chuyến ĐÃ BAY, không phải dự báo cho chuyến của bạn.
Tỷ trọng chuyến huỷ
- Không huỷ 88,2% 105
- Bị huỷ 11,8% 14
Tỷ trọng trên mọi chuyến ghi nhận trong giai đoạn, gồm mọi chặng. · 15/10/2024 → 4/12/2025
Các chặng mang số hiệu này
1| Đường bay | Khoảng cách (km) | Trễ TB | Đúng giờ | Chuyến khởi hành |
|---|---|---|---|---|
| JPE BEL Sân bay Nagib Demachki – Sân bay quốc tế Val de Cães | 223 | -1,3 phút | 89,5% | 119 |
Số liệu từng tháng
| Kỳ | Chuyến khởi hành | Có ghi nhận độ trễ khởi hành | Đúng giờ | Bị huỷ |
|---|---|---|---|---|
| tháng 10/2024 | 6 | 5 | 100,0% | 1 |
| tháng 11/2024 | 8 | 8 | 100,0% | 0 |
| tháng 12/2024 | 9 | 9 | 77,8% | 0 |
| tháng 1/2025 | 9 | 8 | 37,5% | 1 |
| tháng 2/2025 | 8 | 7 | 85,7% | 1 |
| tháng 3/2025 | 8 | 4 | 75,0% | 4 |
| tháng 4/2025 | 9 | 7 | 100,0% | 2 |
| tháng 5/2025 | 9 | 7 | 100,0% | 2 |
| tháng 6/2025 | 8 | 6 | 83,3% | 2 |
| tháng 7/2025 | 10 | 10 | 90,0% | 0 |
| tháng 8/2025 | 8 | 8 | 100,0% | 0 |
| tháng 9/2025 | 9 | 9 | 100,0% | 0 |
| tháng 10/2025 | 9 | 9 | 100,0% | 0 |
| tháng 11/2025 | 7 | 6 | 100,0% | 1 |
| tháng 12/2025 | 2 | 2 | 100,0% | 0 |