Mont Joli (YYY)
Sân bay Mont Joli phục vụ 30.292 lượt khách trong năm 2025, tăng 4,7% so với cùng kỳ năm trước, theo Cơ quan Thống kê Canada (StatCan).
Chuyến bay (đi + đến) theo tháng
Toàn vẹn dữ liệu
Các kỳ gần nhất19 kỳ
| Kỳ | Chuyến bay (đi + đến) 2025 | Chuyến bay (đi + đến) 2026 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | 288 | 298 | ▲ 3,5% |
| Tháng 2 | 278 | 254 | ▼ 8,6% |
| Tháng 3 | 306 | 276 | ▼ 9,8% |
| Tháng 4 | 337 | 289 | ▼ 14,2% |
| Tháng 5 | 391 | 347 | ▼ 11,3% |
| Tháng 6 | 484 | 733 | ▲ 51,4% |
| Tháng 7 | 423 | 416 | ▼ 1,7% |
| Tháng 8 | 411 | – | – |
| Tháng 9 | 442 | – | – |
| Tháng 10 | 494 | – | đang tích luỹ |
| Tháng 11 | 373 | – | – |
| Tháng 12 | 314 | – | – |
| Luỹ kế cùng kỳ (T1–T7) | 2.507 | 2.613 | ▲ 4,2% |
Lượt khách theo năm
Nguồn phủ trọn · 10/14 kỳ có số liệu
Các kỳ gần nhất10 kỳ
10 trong 10
| Kỳ | Lượt khách | So cùng kỳ |
|---|---|---|
| năm 2025 | 30.292 | +4,7% |
| năm 2024 | 28.924 | +7,0% |
| năm 2023 | 27.031 | +39,1% |
| năm 2022 | 19.429 | −12,7% |
| năm 2021 | 22.256 | −16,1% |
| năm 2020 | 26.526 | −65,2% |
| năm 2019 | 76.259 | +119,4% |
| năm 2018 | 34.763 | +52,2% |
| năm 2017 | 22.847 | −4,0% |
| năm 2012 | 23.798 |
Mùa vụ · chuyến bay (đi + đến) theo tháng
| Năm | T1 | T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | T8 | T9 | T10 | T11 | T12 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2024 | 229 | 290 | 287 | 245 | 327 | 471 | 408 | 411 | 469 | 493 | 442 | 346 |
| 2025 | 288 | 278 | 306 | 337 | 391 | 484 | 423 | 411 | 442 | 494 | 373 | 314 |
| 2026 | 298 | 254 | 276 | 289 | 347 | 733 | 416 |
Độ dài chuỗi 7 năm từ năm 2019