Îles-de-la-Madeleine (YGR)
Sân bay Îles-de-la-Madeleine phục vụ 77.558 lượt khách trong năm 2025, tăng 7,5% so với cùng kỳ năm trước, theo Cơ quan Thống kê Canada (StatCan).
Chuyến bay (đi + đến) theo tháng
Toàn vẹn dữ liệu
Các kỳ gần nhất19 kỳ
| Kỳ | Chuyến bay (đi + đến) 2025 | Chuyến bay (đi + đến) 2026 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | 258 | 283 | ▲ 9,7% |
| Tháng 2 | 239 | 226 | ▼ 5,4% |
| Tháng 3 | 306 | 324 | ▲ 5,9% |
| Tháng 4 | 279 | 254 | ▼ 9,0% |
| Tháng 5 | 313 | 260 | ▼ 16,9% |
| Tháng 6 | 412 | 391 | ▼ 5,1% |
| Tháng 7 | 583 | 521 | ▼ 10,6% |
| Tháng 8 | 690 | – | – |
| Tháng 9 | 390 | – | – |
| Tháng 10 | 304 | – | đang tích luỹ |
| Tháng 11 | 236 | – | – |
| Tháng 12 | 265 | – | – |
| Luỹ kế cùng kỳ (T1–T7) | 2.390 | 2.259 | ▼ 5,5% |
Lượt khách theo năm
Toàn vẹn dữ liệu
Chuỗi còn ngắn — Sân bay Îles-de-la-Madeleine mới có 4 năm. Đủ để thấy mức hiện tại, chưa đủ để đọc xu hướng.
Các kỳ gần nhất4 kỳ
| Kỳ | Lượt khách | So cùng kỳ |
|---|---|---|
| năm 2025 | 77.558 | +7,5% |
| năm 2024 | 72.130 | −0,1% |
| năm 2023 | 72.208 | +11,1% |
| năm 2022 | 65.014 |
Mùa vụ · chuyến bay (đi + đến) theo tháng
| Năm | T1 | T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | T8 | T9 | T10 | T11 | T12 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2024 | 271 | 221 | 284 | 242 | 313 | 383 | 570 | 554 | 407 | 274 | 254 | 275 |
| 2025 | 258 | 239 | 306 | 279 | 313 | 412 | 583 | 690 | 390 | 304 | 236 | 265 |
| 2026 | 283 | 226 | 324 | 254 | 260 | 391 | 521 |
Độ dài chuỗi 7 năm từ năm 2019