Kolhapur (KLH)
Sân bay Kolhapur phục vụ 19.778 lượt khách trong tháng 8/2026, tăng 43,0% so với cùng kỳ năm trước, theo Cơ quan Quản lý Cảng hàng không Ấn Độ (AAI).
Chính thức · tháng 8/2026 theo Cơ quan Quản lý Cảng hàng không Ấn Độ (AAI) Đếm đủ · nội địa + quốc tế
Chuyến bay (đi + đến) theo tháng
Toàn vẹn dữ liệu
Các kỳ gần nhất20 kỳ
| Kỳ | Chuyến bay (đi + đến) 2025 | Chuyến bay (đi + đến) 2026 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | 274 | 262 | ▼ 4,4% |
| Tháng 2 | 275 | 236 | ▼ 14,2% |
| Tháng 3 | 288 | 286 | ▼ 0,7% |
| Tháng 4 | 284 | 354 | ▲ 24,6% |
| Tháng 5 | 312 | 336 | ▲ 7,7% |
| Tháng 6 | 290 | 330 | ▲ 13,8% |
| Tháng 7 | 272 | 316 | ▲ 16,2% |
| Tháng 8 | 240 | 352 | ▲ 46,7% |
| Tháng 9 | 220 | – | – |
| Tháng 10 | 210 | – | đang tích luỹ |
| Tháng 11 | 286 | – | – |
| Tháng 12 | 258 | – | – |
| Luỹ kế cùng kỳ (T1–T8) | 2.235 | 2.472 | ▲ 10,6% |
Lượt khách theo tháng
Toàn vẹn dữ liệu
Các kỳ gần nhất20 kỳ
| Kỳ | Lượt khách 2025 | Lượt khách 2026 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | 14.080 | 14.958 | ▲ 6,2% |
| Tháng 2 | 13.130 | 14.017 | ▲ 6,8% |
| Tháng 3 | 13.933 | 14.566 | ▲ 4,5% |
| Tháng 4 | 13.115 | 20.199 | ▲ 54,0% |
| Tháng 5 | 15.776 | 20.625 | ▲ 30,7% |
| Tháng 6 | 16.027 | 18.335 | ▲ 14,4% |
| Tháng 7 | 15.835 | 18.052 | ▲ 14,0% |
| Tháng 8 | 13.828 | 19.778 | ▲ 43,0% |
| Tháng 9 | 12.345 | – | – |
| Tháng 10 | 12.847 | – | đang tích luỹ |
| Tháng 11 | 14.971 | – | – |
| Tháng 12 | 13.730 | – | – |
| Luỹ kế cùng kỳ (T1–T8) | 115.724 | 140.530 | ▲ 21,4% |
Mùa vụ · chuyến bay (đi + đến) theo tháng
| Năm | T1 | T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | T8 | T9 | T10 | T11 | T12 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2024 | 260 | 281 | 269 | 318 | 353 | 249 | 216 | 246 | 270 | 287 | 376 | 281 |
| 2025 | 274 | 275 | 288 | 284 | 312 | 290 | 272 | 240 | 220 | 210 | 286 | 258 |
| 2026 | 262 | 236 | 286 | 354 | 336 | 330 | 316 | 352 |
Độ dài chuỗi 10 năm từ năm 2016