Red Lake (YRL)
Sân bay Red Lake phục vụ 12.636 lượt khách trong năm 2025, tăng 18,1% so với cùng kỳ năm trước, theo Cơ quan Thống kê Canada (StatCan).
Chuyến bay (đi + đến) theo tháng
Toàn vẹn dữ liệu
Các kỳ gần nhất19 kỳ
| Kỳ | Chuyến bay (đi + đến) 2025 | Chuyến bay (đi + đến) 2026 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | 1.746 | 1.562 | ▼ 10,5% |
| Tháng 2 | 1.352 | 1.282 | ▼ 5,2% |
| Tháng 3 | 1.325 | 1.389 | ▲ 4,8% |
| Tháng 4 | 1.760 | 1.521 | ▼ 13,6% |
| Tháng 5 | 2.052 | 1.822 | ▼ 11,2% |
| Tháng 6 | 1.986 | 1.813 | ▼ 8,7% |
| Tháng 7 | 3.038 | 1.667 | ▼ 45,1% |
| Tháng 8 | 2.187 | – | – |
| Tháng 9 | 1.773 | – | – |
| Tháng 10 | 1.781 | – | đang tích luỹ |
| Tháng 11 | 1.720 | – | – |
| Tháng 12 | 1.803 | – | – |
| Luỹ kế cùng kỳ (T1–T7) | 13.259 | 11.056 | ▼ 16,6% |
Lượt khách theo năm
Toàn vẹn dữ liệu
Chuỗi còn ngắn — Sân bay Red Lake mới có 3 năm. Đủ để thấy mức hiện tại, chưa đủ để đọc xu hướng.
Các kỳ gần nhất3 kỳ
| Kỳ | Lượt khách | So cùng kỳ |
|---|---|---|
| năm 2025 | 12.636 | +18,1% |
| năm 2024 | 10.696 | +16,4% |
| năm 2023 | 9.188 |
Mùa vụ · chuyến bay (đi + đến) theo tháng
| Năm | T1 | T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | T8 | T9 | T10 | T11 | T12 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2024 | 1.624 | 1.666 | 1.397 | 1.767 | 1.972 | 1.953 | 2.054 | 2.036 | 1.680 | 2.005 | 1.759 | 1.600 |
| 2025 | 1.746 | 1.352 | 1.325 | 1.760 | 2.052 | 1.986 | 3.038 | 2.187 | 1.773 | 1.781 | 1.720 | 1.803 |
| 2026 | 1.562 | 1.282 | 1.389 | 1.521 | 1.822 | 1.813 | 1.667 |
Độ dài chuỗi 7 năm từ năm 2019