Maharashtra Airport Development Company
Maharashtra Airport Development Company khai thác 2 sân bay, tổng cộng ghi nhận 50.225 lượt khách trong tháng 8/2026, với 100% số sân bay báo cáo.
- Chuyến bay (đi + đến)361▼ 24,6%so với tháng 8/20253/3 · độ phủ báo cáo 100%
- Tấn hàng hoá8▲ 38,2%so với tháng 8/20251/1 · độ phủ báo cáo 100%
- Lượt khách50.225▼ 5,8%so với tháng 8/20253/3 · độ phủ báo cáo 100%
- Sân bay đang khai thác3
Tổng tập đoàn — chuyến bay (đi + đến)
Đang hiện 29 tháng. Chuỗi đầy đủ từ 2024 đến tháng 8/2026 (113 tháng).
Độ phủ trung vị của các kỳ đang vẽ là 67%. 84 kỳ bị để ngoài biểu đồ vì quá ít sân bay của tập đoàn đã báo cáo: tổng sẽ đi xuống vì thiếu báo cáo, không phải vì thiếu khách.
Các kỳ gần nhất20 kỳ
| Kỳ | Chuyến bay (đi + đến) 2025 | Chuyến bay (đi + đến) 2026 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | 623 | 477 | ▼ 23,4% |
| Tháng 2 | 457 | 358 | ▼ 21,7% |
| Tháng 3 | 534 | 408 | ▼ 23,6% |
| Tháng 4 | 580 | 414 | ▼ 28,6% |
| Tháng 5 | 532 | 475 | ▼ 10,7% |
| Tháng 6 | 452 | 398 | ▼ 11,9% |
| Tháng 7 | 485 | 340 | ▼ 29,9% |
| Tháng 8 | 479 | 361 | ▼ 24,6% |
| Tháng 9 | 442 | – | – |
| Tháng 10 | 559 | – | đang tích luỹ |
| Tháng 11 | 558 | – | – |
| Tháng 12 | 470 | – | – |
| Luỹ kế cùng kỳ (T1–T8) | 4.142 | 3.231 | ▼ 22,0% |
Tổng tập đoàn — tấn hàng hoá
Đang hiện 67 tháng. Chuỗi đầy đủ từ 2021 đến tháng 8/2026 (67 tháng).
Độ phủ trung vị của các kỳ đang vẽ là 100%. 0 kỳ bị để ngoài biểu đồ vì quá ít sân bay của tập đoàn đã báo cáo: tổng sẽ đi xuống vì thiếu báo cáo, không phải vì thiếu khách.
Các kỳ gần nhất20 kỳ
| Kỳ | Tấn hàng hoá 2025 | Tấn hàng hoá 2026 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | 7 | 9 | ▲ 30,4% |
| Tháng 2 | 4 | 8 | ▲ 81,0% |
| Tháng 3 | 3 | 11 | ▲ 258,1% |
| Tháng 4 | 8 | 8 | ▼ 1,3% |
| Tháng 5 | 5 | 8 | ▲ 71,4% |
| Tháng 6 | 6 | 1 | ▼ 81,0% |
| Tháng 7 | 3 | 7 | ▲ 128,1% |
| Tháng 8 | 6 | 8 | ▲ 38,2% |
| Tháng 9 | 6 | – | – |
| Tháng 10 | 4 | – | đang tích luỹ |
| Tháng 11 | 2 | – | – |
| Tháng 12 | 5 | – | – |
| Luỹ kế cùng kỳ (T1–T8) | 41 | 60 | ▲ 44,7% |
Tổng tập đoàn — lượt khách
Đang hiện 29 tháng. Chuỗi đầy đủ từ 2024 đến tháng 8/2026 (113 tháng).
Độ phủ trung vị của các kỳ đang vẽ là 67%. 84 kỳ bị để ngoài biểu đồ vì quá ít sân bay của tập đoàn đã báo cáo: tổng sẽ đi xuống vì thiếu báo cáo, không phải vì thiếu khách.
Các kỳ gần nhất20 kỳ
| Kỳ | Lượt khách 2025 | Lượt khách 2026 | So cùng kỳ |
|---|---|---|---|
| Tháng 1 | 64.445 | 53.839 | ▼ 16,5% |
| Tháng 2 | 60.874 | 45.030 | ▼ 26,0% |
| Tháng 3 | 69.114 | 50.698 | ▼ 26,6% |
| Tháng 4 | 64.529 | 48.854 | ▼ 24,3% |
| Tháng 5 | 61.185 | 59.584 | ▼ 2,6% |
| Tháng 6 | 50.761 | 52.771 | ▲ 4,0% |
| Tháng 7 | 54.989 | 48.628 | ▼ 11,6% |
| Tháng 8 | 53.298 | 50.225 | ▼ 5,8% |
| Tháng 9 | 45.719 | – | – |
| Tháng 10 | 52.189 | – | đang tích luỹ |
| Tháng 11 | 61.626 | – | – |
| Tháng 12 | 52.088 | – | – |
| Luỹ kế cùng kỳ (T1–T8) | 479.195 | 409.629 | ▼ 14,5% |
Mùa vụ · lượt khách theo tháng
| Năm | T1 | T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | T8 | T9 | T10 | T11 | T12 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2024 | 61.124 | 48.908 | 58.374 | 65.259 | 63.527 | 52.707 | 56.826 | 69.432 | 70.950 | |||
| 2025 | 64.445 | 60.874 | 69.114 | 64.529 | 61.185 | 50.761 | 54.989 | 53.298 | 45.719 | 52.189 | 61.626 | 52.088 |
| 2026 | 53.839 | 45.030 | 50.698 | 48.854 | 59.584 | 52.771 | 48.628 | 50.225 |
Sân bay đang khai thác
3- Sân bay quốc tế ShirdiSAG
- Sân bay AmravatiAVR
- Sân bay Solapurchưa có trang